Social Icons

imetosha

imetosha

Sunday, 4 September 2011

MPYA!! MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPATA MKOPO WA KUENDELEA NA ELIMU YA JUU TANZANIA MWAKA WA MASOMO 2011/2012

KUNDI LA KWANZA  WALIO PATA MKOPO
MAJINA YANAYO ANZA NA HERUFI ZIFUATAZO

  BOFYA HAPA CHINI KUTAZAMA








KUNDI LA PILI AMBAO HAWAJAPATA MKOPO

  MAJINA KULINGANA NA HERUFI ZIFUATAZO
  
BOFYA HAPA CHINI KUTAZAMA





KAMA HAUNA ADOBE READER KWA AJILI YA BOFYA HAPA CHINI
BOFYA HAPA KU DOWNLOAD ADOBE READER

TUMEONA NI  VEMA TUKAWEKA MAJINA HAYA HAPA ILI MPATE WAKATI MZURI ZAIDI WA KUPATA MAJINA YENU KIURAHISI ZAIDI TUKISHIRIKIANA NA TOVUTI YA TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA KUWA NA WATU WENGI AMBAO WANATEMBELEA NA KUPELEKEA WENGINE KUKOSA KUONA MAJINA YAO KABISA, TUNAOMBA MCHUKUE MUDA WENU KUTAZAMA MAJINA YENU PIA NA YA NDUGU ZENU HAPA NA MPEANE TAARIFA PIA ASANTENI SANA.

2 comments:

Anonymous said...

We don't see anything here.

Matukio na Wanavyuo said...

please follow the instructions and click to the contained names thank you very much.

Matukio na wanavyuo Crew